Reborn To~kung Webboard Close beta.4 Final!!

~~~~~~!!WelCome to Reborn-To~kung!!~~~~~~

ยินดีต้อนรับทุกท่านที่มาเยือน

ตอนนี้ช่วงของเว็บยังเป็น Close beta อยู่นะคับ

ทางทีมงานทุกคนจะเร่งรีบทำให้บอร์ดสมบูรณ์คับ

ยังไงก้สมัครสมาชิกเอาไว้ก่อนกันนะคับ

Join the forum, it's quick and easy

Reborn To~kung Webboard Close beta.4 Final!!

~~~~~~!!WelCome to Reborn-To~kung!!~~~~~~

ยินดีต้อนรับทุกท่านที่มาเยือน

ตอนนี้ช่วงของเว็บยังเป็น Close beta อยู่นะคับ

ทางทีมงานทุกคนจะเร่งรีบทำให้บอร์ดสมบูรณ์คับ

ยังไงก้สมัครสมาชิกเอาไว้ก่อนกันนะคับ

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอร์ดสำหรับคนรักรีบอร์น

ย้ายเว็บจ้า >>>>ขอปลดตัวเอง Banner
ย้ายเว็บจ้า >>>>ขอปลดตัวเอง Banner

5 posters

ขอปลดตัวเอง

~Giotto ~
    ~Giotto ~
    มาเฟียฝึกหัด

ติ๊บข้าวนึ่ง ติ๊บข้าวนึ่ง : 0

ขอปลดตัวเอง Empty ขอปลดตัวเอง

ตั้งหัวข้อ by ~Giotto ~ Thu Mar 25, 2010 6:41 pm

เนื่องจากปู่ไม่มีคุณสมบัติเป็นเว็บมาสของบอร์ดนี้
    เเล้วสามารถทำหน้าที่ ของเว็บมาสที่ดีของบอร์ดนี้
    เเล้วต้องการให้มีคนที่มีความสามารถมากกว่ามาทำหน้าที่เเทน
    จึงของปลดตัวเอง เป็นสามัณคนธรรมดา คน 1 ไม่มีสิทธิใด ๆ เป็นพิเศษ

จึงเเจ้งเว็บมาส ให้ปลดปู่ออกจากการเป็นเว็บมาส ด้วย
    ถ้าปลดออกเเล้ว จะขอบพระคุณเป็นอย่าสูง

By.~Giotto ~

แก้ไขล่าสุดโดย ~Giotto ~ เมื่อ Thu May 20, 2010 11:39 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    TSUNA DECIMO

: 28
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ เมืองนามิโมริ

ขอปลดตัวเอง Empty Re: ขอปลดตัวเอง

ตั้งหัวข้อ by TSUNA DECIMO Fri Mar 26, 2010 11:41 am

ปลดทำไมอ่ะ
    จีคุงทำหน้าที่ออกจะดี(แถมใจดีอีก)
    ปลดทำไมน่าสงสารฮือๆ
    ไหนเมื่อตัดสินใจแล้วก็ช่วยไม่ได้โดนปลดแล้วอ่ะฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    Mukuro:14
    Mukuro:14

ที่อยู่ ที่อยู่ : Illusion that I created ku fu fu fu

ขอปลดตัวเอง Empty Re: ขอปลดตัวเอง

ตั้งหัวข้อ by Mukuro:14 Sat Mar 27, 2010 10:54 pm

ปู่เหนื่อยมากจริงๆน้าผมเห็นใจมากๆเลิยสู้ๆนะครับปู่
    ๐Vongola1st๐
    มาเฟีย
    มาเฟีย

: 26
    ที่อยู่ ที่อยู่ : wsะsๅชวัJวoJโกlล่wรีโม่

ตั้งหัวข้อ by ๐Vongola1st๐ Sun Mar 28, 2010 11:37 pm

ผมเห็นด้วยกับเดชิมั่วนะ อิอิ แต่กะตามใจปู่เถอะนะครับ

: 28
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านซาวาดะ เมืองนามิโมริ

ตั้งหัวข้อ by TSUNA DECIMO Tue Mar 30, 2010 5:10 pm

~Vongola~Primo~Giotto~ พิมพ์ว่า:ผมเห็นด้วยกับเดชิมั่วนะ อิอิ แต่กะตามใจปู่เถอะนะครับ
    เฮ้ย!นิYOUนะ
    มาว่าอย่างงั้นได้มีแค่พี่ดิฟกับโทเน่าเท่านั้น(5555555555) - -
    ขนาดลายเซ็นยังอยากจะฆ่าเมฟดิฟที่14เลย555555555+
    ไม่ได้มั่วน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
    ~Gokudera~
    ~Gokudera~
    Webmaster
    Webmaster

: 29
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านสร้างใหม่ของโกคุกับฮารุ

ตั้งหัวข้อ by ~Gokudera~ Wed Mar 31, 2010 7:36 am

ก็ได้อ่ะครับToT

ถ้าปู่่ขออะไรผมก็จะทำตามให้ครับToT
    ~Giotto ~
    ~Giotto ~

ตั้งหัวข้อ by ~Giotto ~ Thu Apr 01, 2010 9:46 am

ที่ปู่ออก เพราะไม่อยู่ 2 เดือน ปู่มาทำหน้าที่ให้ไม่ได้

ขอปลดตัวเอง Gokutaranekolr6

เอาสัตว์มาฝาก ฝากเลี้ยงหน่อยนะคับ

ปู่ใชเวลาที่เหลืออยู่เล็กน้อยมาบอก

เดี่ยวจะโดนว่า เว็บมาสจอมอู้งาน ไม่ค่อยชอบเท่าไร

ถ้ากลับมาเเล้วจะเอาเข้าอย่างเดิมก็ไม่ว่าคับ

ถ้ากลับมาเเล้วจะเเจ้งให้ทราบคับ

By.~Giotto ~
    ~Gokudera~
    ~Gokudera~
    Webmaster
    Webmaster

: 29
    ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านสร้างใหม่ของโกคุกับฮารุ

ตั้งหัวข้อ by ~Gokudera~ Thu Apr 01, 2010 11:49 am

รับทราบครับ^-^

ผมจะเลี้ยงสัตว์ของปู่อย่างดีเลยครับ
    ~Giotto ~
    ~Giotto ~

ตั้งหัวข้อ by ~Giotto ~ Thu Apr 01, 2010 6:01 pm

ให้ทำรูปขนาด 88X31 PC

1 รูปสำหรับทำเเบนเนอร์บอร์ด

(ส่งที่บอร์ดปู่นะ จากรันจิ)
    มาเฟีย
    มาเฟีย

: 26
    ที่อยู่ ที่อยู่ : wsะsๅชวัJวoJโกlล่wรีโม่

ตั้งหัวข้อ by ๐Vongola1st๐ Mon Apr 26, 2010 6:50 pm

... งง ... อะไรหรอครับ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:45 pm